Santisook Dogs and Cats | Chiang Mai, Thailand Blog

เห็นแล้วมีความสุขค่ะ เจ้าอ้วนกับชีวิตใหม่ New life for him

สุนัขมะเร็ง TVT เห็นแล้วมีความสุขค่ะ เจ้าอ้วนกับชีวิตใหม่ New life for him เจ้าอ้วนสุนัขแห่งห้วยตึงเฒ่า ที่เป็นมะเร็งจมูก ที่ทางมูลนิธิสันติสุข นำมารักษา ทำหมันและไปอยู่บ้านใหม่ เจ้าอ้วนมีความสุขดี หลายชีวิตที่เราไม่สามารถช่วยเหลือให้รอดได้

‼️ประกาศเจ้าหน้าที่ประจำ‼️ มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด

‼️ประกาศเจ้าหน้าที่ประจำ‼️ มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด ทางมูลนิธิขอแจ้งให้ทุกท่านทราบและรู้จักเจ้าหน้าที่ประจำในศูนย์ใหญ่ที่ดูแลสุนัข ในกรณีที่ทุกท่านเข้าไปเยี่ยม สุนัขในศูนย์พักพิงของมูลนิธิสันติสุข..

สุนัขตายแล้วเช้านี้‼️ เราต้องการแจ้งให้ทุกท่านทราบ

สุนัขตายแล้วเช้านี้‼️ เราต้องการแจ้งให้ทุกท่านทราบ จากเมื่อวานที่เราได้ช่วยเหลือสุนัขจร หลังจากที่สุนัขมาถึงคุณหมอได้ทำการให้น้ำเกลือ ให้ยาปฏิชีวนะ ยาลดปวด สุนัขแห้งน้ำขาดอาหารอย่างแรง พบพยาธิในเม็ดเลือด..

‼️สุนัขถึงมูลนิธิแล้วค่ะตอนนี้‼️ แบบนี้ที่เขาเรียกว่าตายทั้งเป็น

‼️สุนัขถึงมูลนิธิแล้วค่ะตอนนี้‼️ แบบนี้ที่เขาเรียกว่าตายทั้งเป็น วันนี้มีผู้แจ้งขอความช่วยเหลือมาว่าพบสุนัขตัวนี้นอนอยู่กับที่เมื่อเช้านี้ พิกัดสวนหลวง ร9 ผู้แจ้งได้ผ่านไปพบ..

Adoption fair Sunday 8 January 2017

Our first adoption fair for the year 2017 will be on this Sunday 8 January from 11 am to 6.30 pm. Please give our rescued puppies to have a loving home. They have been dumped at our shelter and we...

Adoption Day Calandar 2017

Adoption Day  2017 Santisook Adoption Fair 2017 January 8 Sun  22 Sun February 5 Sun 19 Sun March 5 Sun 19 Sun April 2 Sun 16 Sun May 7 Sun 21 Sun June 4 Sun 18 Sun July 2  Sun 16 Sun August 6 Sun 20 Sun September 3 Sun 17 Sun October 8 Sun 22 Sun...